പുകമഞ്ഞ് വിഷയത്തില്‍ ഡൽഹി സർക്കാരിനെ രൂക്ഷമായി വിമർശിച്ച് ദേശീയ ഹരിത ട്രൈബ്യൂണൽ

ഡ​ൽ​ഹിയിലെ പുകമഞ്ഞിനെതിരെ സർക്കാരിനെ രൂക്ഷമായി വിമർശിച്ച് ദേശീയ ഹരിത ട്രൈബ്യൂണൽ രംഗത്ത്. പു​ക​മ​ഞ്ഞു മൂ​ടി അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യി മുന്നോട്ടുപോകുന്നത് തൽക്കാലത്തേക്ക് കു​റ​യ്ക്കാ​ൻ വാ​ഹ​ന നി​യ​ന്ത്ര​ണ പ​ദ്ധ​തി ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ലാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ വി​മ​ർ​ശി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. രജിസ്‌ട്രേഷൻ നമ്പറിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ വാ​ഹ​ന നി​യ​ന്ത്ര​ണം ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നും ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​രു വ​ർ​ഷ​ത്തി​നി​ടെ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം കു​റ​യ്ക്കാ​ൻ യാ​തൊ​രു ന​ട​പ​ടി​യും സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ നടത്തിയി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ഹ​രി​ത ട്രൈ​ബ്യൂ​ണ​ൽ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി. മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം കു​റ​യ്ക്കാ​ൻ മ​റ്റു നൂ​റു പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ നി​ർ​ദേ​ശി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടെ​ങ്കി​ലും ഡ​ൽ​ഹി സ​ർ​ക്കാ​ർ ഒ​റ്റ​യ​ക്ക ഇ​ര​ട്ട​യ​ക്ക വാ​ഹ​ന നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ത്തി​ൽ മാ​ത്രം ക​ടും​പി​ടു​ത്തം പി​ടി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും ട്രൈ​ബ്യൂ​ണ​ൽ വി​മ​ർ​ശി​ച്ചു.

ഈ ​മാ​സം 13 മു​ത​ലാണ് ഒ​റ്റ​യ​ക്കങ്ങളും ഇ​ര​ട്ട​യ​ക്കങ്ങളും ഉള്ള വാ​ഹ​നങ്ങൾക്ക് നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്നതായി ഡ​ൽ​ഹി സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് വ​ണ്ടി നമ്പറിന്റെ അ​വ​സാ​നം ഒ​റ്റ അ​ക്കം വ​രു​ന്ന സ്വ​കാ​ര്യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഒ​റ്റ അ​ക്ക തീ​യ​തി​ക​ളി​ലും, ഇ​ര​ട്ട അ​ക്കം വ​രു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഇ​ര​ട്ട അ​ക്ക തീ​യ​തി​ക​ളി​ലു​മേ റോ​ഡി​ലി​റ​ങ്ങാ​വൂ. രാ​വി​ലെ എ​ട്ടു മു​ത​ൽ രാ​ത്രി എ​ട്ടു വ​രെ​യാ​ണു നി​യ​ന്ത്ര​ണം. ഇന്നലെ രാ​വി​ലെ ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ത് ഏ​റ്റ​വും അ​പ​ക​ട​ര​മാ​യ നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. കാ​ലാ​വ​സ്ഥ മോ​ശ​മാ​യ​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് സ്കൂ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് ഈ ​ആ​ഴ്ചയും അ​വ​ധി​യാ​ണ്.

Show More

Related Articles

Close
Close